Wellcome to A1 the minions of paba Phương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcome to A1 the minions of paba Phương

This is the venue of the future stars and the talent of the country.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!

Go down 
taekwondo117
mylove_map
tiendatprao
7 posters
Tác giảThông điệp
tiendatprao
Admin
Admin
tiendatprao

Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitimeTue Jun 21, 2011 10:09 pm

Một tình yêu không nói !

Năm học lớp 10.
Ngồi trong lớp học Anh văn, tôi chăm chú nhìn cô bé cạnh bên. Em là người mà tôi luôn gọi là BẠN TỐT NHẤT. Tôi chăm chú nhìn mái tóc dài và mượt của em và ước gì em là của tôi. Nhưng em không xem tôi như thế và tôi biết điều đó. Sau buổi học, em đến gần và hỏi mượn tôi bài học em nghỉ hôm trước. Em nói : "Cảm ơn anh !" và hôn lên má tôi. Tôi muốn nói với em, tôi muốn cho em biết rằng tôi không muốn chỉ là bạn. Tôi yêu em nhưng tôi quá nhút nhát, tôi cũng không hiểu tại sao.

Năm học lớp 11.
Chuông điện thoại reo. Đầu dây bên kia là em. Em khóc và thút thít về cuộc tình vừa tan vỡ. Em muốn tôi đến với em, vì em không muốn ở một mình, và tôi đã đến. Khi ngồi cạnh em trên sofa, tôi chăm chú nhìn đôi mắt ướt nước của em và ước gì em là của tôi. Sau hai tiếng đồng hồ, cùng xem bộ phim của Drew Barrymore và ăn ba túi khoai tây rán, em quyết định đi ngủ. Em nhìn tôi, nói : "Cảm ơn anh !" và hôn lên má tôi. Tôi muốn nói với em, tôi muốn cho em biết rằng tôi không muốn chỉ là bạn. Tôi yêu em nhưng tôi quá nhút nhát, tôi cũng không hiểu tại sao.

Năm cuối cấp.
Vào một ngày trước đêm khiêu vũ dạ hội mãn khóa, em bước đến tủ đựng đồ của tôi. "Bạn nhảy của em bị ốm", em nói, "Anh ấy sẽ không khỏe sớm được và em không có ai để nhảy cùng. Năm lớp 7, chúng mình đã hứa với nhau là nếu cả hai đứa đều không có bạn nhảy, chúng mình sẽ đi cùng nhau như NHỮNG NGƯỜI BẠN TỐT NHẤT." Và chúng tôi đã làm như thế. Vào đêm dạ hội, sau khi tiệc tan, tôi đứng ở bậc tam cấp trước cửa phòng em. Tôi chăm chú nhìn em khi em mỉm cười và nhìn bóng tôi trong đôi mắt lấp lánh của em. Tôi muốn em là của tôi nhưng em không nghĩ về tôi như thế và tôi biết điều đó. Rồi sau, em nói : "Em đã có giờ phút vui vẻ nhất, cảm ơn anh !" và hôn lên má tôi. Tôi muốn nói với em, tôi muốn cho em biết rằng tôi không muốn chỉ là bạn. Tôi yêu em nhưng tôi quá nhút nhát, tôi cũng không hiểu tại sao.

Ngày tốt nghiệp.
Từng ngày trôi qua, rồi từng tuần, từng tháng. Chớp mắt đã là ngày tốt nghiệp. Tôi ngắm nhìn hình dáng tuyệt vời của em nổi lên như một thiên thần trên sân khấu khi nhận bằng tốt nghiệp. Tôi muốn em là của tôi nhưng em không xem tôi như thế và tôi biết điều đó. Trước khi mọi người trở về nhà, em tiến về phía tôi trong áo khoác và mũ, khóc khi tôi ôm em. Rồi sau, nhấc đầu lên khỏi vai tôi, em nói : "Anh là BẠN TỐT NHẤT của em, cảm ơn anh !" và hôn lên má tôi. Tôi muốn nói với em, tôi muốn cho em biết rằng tôi không muốn chỉ là bạn. Tôi yêu em nhưng tôi quá nhút nhát, tôi cũng không hiểu tại sao.

Vài năm sau.
Giờ đây, tôi đang ngồi trong băng ghế dài trong nhà thờ. Cô bé ấy đang làm lễ kết hôn. Tôi nhìn em khi em nói : "Tôi hứa" và bắt đầu một cuộc sống mới, với một người đàn ông khác. Tôi muốn em là của tôi nhưng em không xem tôi như thế và tôi biết điều đó. Nhưng trước khi lên xe đi, em đến gần tôi và nói : "Anh đã đến, cảm ơn anh !" và hôn lên má tôi. Tôi muốn nói với em, tôi muốn cho em biết rằng tôi không muốn chỉ là bạn. Tôi yêu em nhưng tôi quá nhút nhát, tôi cũng không hiểu tại sao.

Lễ tang.
Đã nhiều năm trôi qua, tôi nhìn xuống chiếc quan tài chứa bên trong cô bé đã từng là BẠN TỐT NHẤT của mình. Trong buổi lễ, người ta đã tìm thấy quyển nhật ký của em trong suốt những năm trung học. Và đây là những gì em viết : "Tôi chăm chú nhìn anh và ước gì anh là của tôi nhưng anh không xem tôi như thế và tôi biết điều đó. Tôi ước anh nói với tôi rằng anh yêu tôi. Tôi ước mình cũng có thể làm được điều đó… Tôi chỉ nghĩ một mình và khóc.

Em yêu anh em yêu anh em yêu anh…"

BUỒN
Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 3508803132 Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 3508803132 Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 3508803132
mylove_map
Super Moderators
Super Moderators
mylove_map

Bài gửiTiêu đề: Re: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 1:40 pm

Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 3218538034 huhuhuhu.. ông định cho tui thức suốt đêm hay sao... may mà hôk có ghj nhật kí, hôk thì... im lặng lun làm ngừi ta cảm thấy hụt hẫn nhưng cũng làm ngừi ta cảm nhận 1 cách chân thành... I am Sorry but I don't foget you!!
taekwondo117
Moderators
Moderators
taekwondo117

Bài gửiTiêu đề: Re: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 5:14 pm

herrr... cũng vì chuyện này mà tui lỡ dại 1 lần...hjx...cạch tới jà...hok bao jờ dám nói lòng mìh nữa...hajzzzzz!!!!!!! Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 1315262853
Chein_Miki_1195
Member
Member
Chein_Miki_1195

Bài gửiTiêu đề: Re: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 5:45 pm

ha' ha' ha'. bai hoc kinh nghiem cho Tien Dat lop ta. hahaha... chac tuong lai tui se giong cai nay, va chac rang cung se co luc hoi han... nhung ko sao, tin tuong o quyet dinh cua minh Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 2798505843
tiendatprao
Admin
Admin
tiendatprao

Bài gửiTiêu đề: Re: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 8:13 pm

eh ? má Chien Miki là ai mà nói nghe thâm thúi thế !!! bài học kinh nghiệm j` ở đây chị 2 Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 1336359858 Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 1336359858 Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 1336359858 Ho lao bí đao
OLêMenRi
Moderators
Moderators
OLêMenRi

Bài gửiTiêu đề: Re: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 9:52 pm

chị Chi lơp mềnh đó....tui đoán chắc cậu đã trãi qua mối tình trong mơ như thế này....^_^....thích đọc mấy thế loại này....bi hài và đầy buồn thảm.....hay......duyệt..!!!!!
girlkute_95
Member
Member
girlkute_95

Bài gửiTiêu đề: Re: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 9:58 pm

ái chà? lớp mình cũng toàn những người có tài không ta? cũng tòan là hoa khôi, hoa hậu không đấy chớ...hjhjhjhjhjhj
cái j` chớ cái chuyện tình củm lớp mình cũng TOP TEN nhỉ? hj`
pepu3B_mupmip
Member
Member
pepu3B_mupmip

Bài gửiTiêu đề: Re: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 12:33 pm

Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại.Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào.
mylove_map
Super Moderators
Super Moderators
mylove_map

Bài gửiTiêu đề: Re: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 4:18 pm

pepu3B_mupmip đã viết:
Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại.Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào.

Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 352512689 thâm thuý quớ.. công nhận nếu hok nói ra chắc sẽ đau lắm đó nên tớ cũng đã nói ra, và cuối cùng như đã bek trước, sự chấp nhận đến với tớ 1 cách lãng mệnh và sự kết thúc cũng đã đến 1 cách đột ngột làm con ngừi tớ hok đỡ nổi và đã thay đổi hoàn toàn cuộc sống của bản thân mình Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 1890338178
Ps: mà lớp mềnh sao nhìu ngừi tương tư thế, Heo cũng tương tư òy kìa... kakaGiành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 2282034001
taekwondo117
Moderators
Moderators
taekwondo117

Bài gửiTiêu đề: Re: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitimeThu Jun 23, 2011 5:17 pm

mylove_map đã viết:
pepu3B_mupmip đã viết:

Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 352512689 thâm thuý quớ.. công nhận nếu hok nói ra chắc sẽ đau lắm đó nên tớ cũng đã nói ra, và cuối cùng như đã bek trước, sự chấp nhận đến với tớ 1 cách lãng mệnh và sự kết thúc cũng đã đến 1 cách đột ngột làm con ngừi tớ hok đỡ nổi và đã thay đổi hoàn toàn cuộc sống của bản thân mình Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 1890338178
Ps: mà lớp mềnh sao nhìu ngừi tương tư thế, Heo cũng tương tư òy kìa... kakaGiành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! 2282034001

hjx...mấy ng` này nói đúng tâm trạng tui ghê...hajzzzzzzzzzz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!   Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!! I_icon_minitime

Giành riêng cho 1 người không biết nói những điều tốt đẹp !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những món quà....... không nên tặng nek?
» Hạnh phúc vẫn lạnh lung quay đi vs những ngươi luôn cố gắng...hixhix
» mấy píc sành điệu!!
» 11 điều con gái......ghét con trai [Chú ý các pabaper boy]
» Điều gì tạo nên sự nữ tính cho các pabaper?->bí mật bên trong click ngay!!